ราคา 2220500.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 25.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 88820.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 6
เลขที่ห้อง 1
โครงการ Baan Pleonchit | บ้านเพลินจิต | baan ploenchit |คอนโดบ้านเพลินจิต | บ้านเพลินจิต คอนโดมิเนียม

Live quality estate Live quality estate
0874873456
2019-03-06 21:45:27.0
เลขที่ประกาศ: 280202
รายละเอียดเพิ่มเติม
The Prive Conco (เดอะพรีเว่ คอนโด) ใกล้ MRT รัชดาภิเษก

1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโด เจ้าของอยู่เอง อายุคอนโด 5 ปีกว่า ห้องขนาด 25.29 ตรม. ชั้น 6

ค่าโอนคนละครึ่งกับผู้ซื้อ

มีเครื่ิองอำนวยความสะดวกและสถานที่อำนวยความสะดวกดังนี้
- ทีวี 1 เครื่อง
- Internet TOT
- เครื่องซักผ้า 10 kg 1 เครื่อง
- ตู้เย็น 1 ตู้
- ชุดเตาไฟฟ้าทำอาหาร 1 ชุด
- เครื่องทำน้ำอุ่น 1 เครื่อง
- ชุดโต๊ะ เก้าอี้ 1 ขุด
- โต๊ะวางเอกสาร 1 อัน
- ชั้นเก็บของ 1 อัน และชั้นรองเท้า ติดผนัง 2 อัน
- ฟิตเนส
- สระว่ายน้ำ เสียเงินครั้งละ 50 บาท*
- ที่จอดรถ (มียาม 24 ชม มีกล้องวงจรปิด)
- ร้านอาหาร ร้านขายยา 7/11 Lotus ร้านแว่น ร้านทำผม ร้านนวด ร้านเสริมความงาม คลีนิกทำฟัน คลีนิกทั่วไป etc.
เดินทางโดย
รถไฟฟ้าใต้ดิน - รัชดา ประตู 2 - นั่งรถกะเปาะ 8 บาท - ลงโลตัสที่ 2 ซ. 16/8 (1.2 km)รถส่วนตัว เข้าซอย รัชดา 19 - ลงโลตัสที่ 2 ซ. 16/8 (1.2 km)
รถส่วนตัว เข้าซอย วิภาวดี 16 - ลงโลตัสที่ 2 ซ. 16/8 (0.48 km)

ขาย 2,220,500 บาท

สนใจสอบถามข้อมูลเพิ่มเติม คุณพรรณทิพา อ้อ
โทร.091-4966116,087-4873456
Line: http://line.me/ti/p/zVE3kdNMkq
Line Add : http://line.me/ti/p/~@liveqestate
E-mail: liveestate.mkt@gmail.com
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ถนนเพลินจิต ซอยร่วมฤดี2
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
0.0 ตร.วา
จำนวนชั้น:
20 (อาคารที่ 1) ชั้น